โทรศัพท์Samsungตัวชาร์ทไหม้

พอดีเมื่อไม่นานมานี้เราสั่งซื้อโทรศัพท์จากLazadaค่ะ เป็นช็อปทางการของSamsung แล้วได้มาก็ไม่มีอะไรผิดปกติค่ะ พอใช้งานมาได้ประมาณเดือนนึง ตอนกลางดึกเครื่องก็สั่นค่ะ แล้วมีกลิ่นไหม้ออกมา พอมาดูตัวสายชาร์ทด้านในไหม้เลยค่ะ แล้วตัวชาร์ทของโทรศัพท์ก็เหมือนจะไหม้ด้วย(ส่งกลิ่นเหม็นไหม้) แล้วชาร์ทก็ไม่เข้าค่ะ ไม่ว่าจะใช้สายอะไรก็ตาม ตอนนี้ก็ต้องใช้เครื่องอื่นไปก่อน กลัวว่าจะเป็นของจีนจังเลยค่ะ ควรทำไงดีคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่