สอบถามที่จอด Bigbike สถานที่เที่ยวต่อไปนี้ครับ

พอดีปีใหม่นี้มีแพลนจะพาแฟนขับมอเตอร์ไซค์เที่ยวรอบกรุงเทพฯ ครับ

อยากทราบที่จอดตรง Central World มีที่จอด Bigbike ไหมครับ ค่าจอดคิดยังไงบ้างครับ

แถววัดพระแก้ว ท่ามหาราช วัดโพธิ์ มีที่รับฝากรถที่ไหนดีๆบ้างครับ

ที่ Central ปิ่นเกล้า มีที่จอด Bigbike ไหมครับ ค่าจอดเท่าไร คิดยังไงบ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview