บูรณาการสุขภาพและความงาม จบแล้วมีงานทำรึป่าวคะ

สวัสดีค่ะ
พอดีหนูมีความสนใจหลักสูตรบูรณาการสุขภาพและความงาม ของม.ธุรกิจบัณฑิต คืออยากจะเรียนมากเลยค่ะ แต่มีข้อกังวลใจนิดหน่อยค่ะ ในเรื่องของจบแล้วจะมีงานทำรึป่าว แล้วรายได้เริ่มต้น Start ที่เท่าไหร่ ที่บ้านเค้าก็ถามเหมือนกันว่าจบแล้วจะมีงานรองรับหรอ งานมั่นคงมั้ย หนูไม่อยากให้ครอบครัวผิดหวังด้วยค่ะก็เลยตั้งกระทู้นี้มาถามพี่ๆ หรือใครก็ได้ที่พอจะมีความรู้มาแนะนำะคะ อ้ออหนูสมัครทุนเรียนดีไว้แล้วด้วย จึงอยากจะสอบถามว่ารักษาเกรดยากมั้ย ให้ได้ 3.00 ขึ้น แล้วถ้าเกรดไม่ถึง จะมีผลกระทบอะไรบ้างคะ
ฝากรุ่นพี่ที่เรียนสาขาวิชาเข้ามาตอบหน่อยนะคะ
miniheart
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่