สอบถามผู้เคยเข้าพัก Sunnide Resort and Hotel ค่ะ

สวัสดีค่ะ กำลังจะจองห้องพัก รร. Sunnide เดือนเมษายนปีหน้า กับเว็บ Japanican ค่ะ
สนใจห้องแบบ Japanese Style room แต่หน้าเว็บมีให้เลือก 2 แบบ คือ
1. Japanese style room วิวภูเขาและทะเลสาบ
2. Japanese style room Main Building วิวภูเขาและทะเลสาบ ซึ่งราคาจะแพงกว่าแบบแรก

ไม่ทราบว่าวิวของทั้ง 2 แบบนี้ แตกต่างกันไหมคะ และควรจะเลือกจองแบบไหนดีคะ
พอดีลองเสิร์ชหาแล้ว ไม่พบข้อมูลค่ะ ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ

อมยิ้ม17

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่