ตามหาข่าวละเมิดสิทธิมนุษยชนที่น่าสนใจน่าเอาไปนำเสนอ

ตอนนี้ผมได้รับงานชิ้นหนึ่งมา โดยให้นำข่าวการละเมิดสิทธิมนุษยชนมานำเสนอและอธิบายหน้าห้องให้กับเพื่อนๆ เลยอยากได้ข่าวที่น่าสนใจ มีรายละเอียดที่ดี มีประโยชน์ต่อคนฟัง เป็นข่าวที่พูดขึ้นมาแล้วทุกคนคิดว่าเป็นไปไม่ได้แต่เกิดขึ้นจริง เอาเป็นว่าข่าวที่ผมจะได้คะแนน present เต็ม 10 ไปเลยยยยย   ช่วยผมหน่อยนะ ตอนนี้ก็กำลังหาเรื่อยๆ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่