Elseworlds ใครดูจบแล้วมาคุยกัน สุดยอดมาก

ปีนี้อีเว้นท์เด็ดมากเลยครับ มันส์มาก เซอร์ไพรส์โอลิเวอร์มากในอีเว้นท์นี้ ที่มีความคอมมาดี้อยู่ในตัว และแหม่..ได้จูบสาวนักแสดงนำของจักรวาลนี้ครบทุกคนแล้ว
อีเว้นท์นี้เปิดตัวละครใหม่หลายตัว
อย่าง ลูอิส เลน ตอนที่เห็นทีแรกยอมรับว่าแอบสบประมาทไว้ว่าดูโตไปหน่อย แต่พอตอนจริงๆดีกว่าที่คาดไว้มากเลยครับ เป็นลูอิสที่มีเสน่ห์ดีครับ

เปิด ก๊อตแธม แห่งจักรวาลนี้เป็นครั้งแรก พร้อมเดบิวส์ batwoman คนนี้ตอนแรกเป็นห่วงสุดครับ เคยดูที่รูบี้ เล่นมา มีความรู้สึกจะเล่นเป็นคาแรคเตอร์เดิมๆ พอดูจริงๆ ก็ถือว่าพอได้นะครับ อาจจะมีหลุดๆคาแรคเตอร์บ้าง แต่เป็นเคทที่ใช้ได้ครับ ฝึกอีกหน่อยเตรียมรับซีรี่ย์เดี่ยว คงจะดีขึ้น
อยากรู้ว่า ก๊อตแธม ที่ไม่มี Batman มันจะเป็นยังไง
Easter egg ในพาร์ท ก๊อตแธม มีเพียบเลยครับ จนบางอันไม่เก็ทก็มี555
อย่างเช่น นอร่า ฟรีซ ที่เอาหวานใจตัวจริงของเฮียออลลี่มารับเชิญ ถ้าไม่ไปหาข้อมูลนี้งงเลยครับ

ฟังไม่ค่อยชัด อยากรู้ว่าค้อนของลูอิส นั้นค้อนอะไรอ่ะครับ555 อย่างกับค้อนธอร์

ปีนี้แอบรู้สึก เขาแบ่งแอร์ไทม์ให้ คาร่าน้อยไปหน่อย อย่างกับบทสมทบแขกรับเชิญ ที่มาตอนของflash กับ arrow ขนาดตอนในเรื่องตัวเองยังไม่ได้ทำอะไรเลย555 หวังว่าเขาจะให้ตอนcrossover เล็กๆให้คาร่ากับเคทครับ เคมีสองคนนี้เข้ากันดี
Legends หวังว่าตัวอื่นที่จะโผล่ เป็นแกร์รี่เฉยเลยครับ555
จบนี้แล้วขออย่างเดียว CW หาทีมโฟโต้ชอปใหม่เถอะ555 ตัดต่อหัววางซะ555

ปีหน้า เตรียมพบกับ อีเว้นท์ที่เรียกว่าใหญ่สุดๆ พบ anti monitor และ ไซโค ไพเรจ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่