ซิ่ว+กยศ.

สวัสดีค่ะ พอดีเป็นเด็กแอด'61 ซึ่งเรียนไปแล้วเทอมหนึ่ง ตอนนี้กำลังจะปิดเทอมแรก คิดอยากจะซิ่วออกมาสอบเข้าคณะเดิมแต่เปลี่ยนสาขาใหม่ แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ทำเรื่องลาออกเลยค่ะ จำเป็นต้องทำเรื่องลาออกไหมคะ แล้วมีอีกเรื่องคือตอนนี้ก็กู้กยศ.ด้วยคือตอนนี้เงินเข้าบัญชีมาเทอมแรกแล้วค่ะ อยากถ้าเราไม่ต่อสัญญากยศ.ตอนเทอมสองจะเป็นไรไหมคะ แล้วถ้าลาออกแล้วจะสามารถทำเรื่องกู้กยศ.ใหม่ได้ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่