ขอชื่นชม"ค่ายโคลีเซียม" กับ"ละครจ้าวสมิง"

ขอชื่นชมค่ายนี้จริงๆครับ บทค่ายนี้ไว้ใจได้อยู่แล้ว แต่ที่ขอชื่นชมเลยคือCGเสือ ถึงจะมีโดดๆไปบ้างแต่ก็เห็นได้ถึงความตั้งใจของทีมงาน ขอปรบมือให้ทีมงานโคลีเซียมจริงๆครับ
     ส่วนนักแสดง ชอบนักแสดงทุกๆท่านมากครับ โดยเฉพาะรุ่นใหญ่ แต่ที่ชอบสุดๆเลยคือการแสดงของคุณพล พูลภัทรที่มีฉากร้องไห้น้ำลายยืด
      กระทู้นี้ขอเป็นกำลังใจให้ค่ายโคลีเซียมครับ ที่ยอมรับคำติชมไปพัฒนา จนมีเสียงชื่นชมหลายๆกระทู้ เป็นอีกเรื่องที่จะติดตามจนจบแน่นอน ขอปรบมือชื่นชมให้กับทีมงาน นักแสดง ผู้กำกับละครครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่