ขอคำแนะนำ ที่พักใกล้สนามบินภูเก็ต หน่อยครับ

คือจะไปภูเก็ตเพื่อไปทัวร์หมู่เกาะสุรินทร์ครับ

เครื่องหางแดง กำหนดลงภูเก็ต  18:30 น.
แต่นอนพักเท่านั้น เพราะตอนเช้าทัวร์เขาจะส่งรถมารับเพื่อไปขึ้นเครื่องไปท่าเรือของเขาน่ะครับ

ไม่ค่อยคุ้นเคยกับการเดินทางในภูเก็ต
อ่านมาว่าบางครั้งราคาแท็กซี่โหดมาก ๆ

เลยอยากหารร.ในบริเวณที่อยู่ติดสนามบินภูเก็ต
แบบถ้าเดินลากกระเป๋ามาเองได้เลยก็ดีครับ

หรือแบบที่รร.มีรถมารับ ในราคาค่าบริการที่พอรับได้

มีท่านใดพอแนะนำโรงแรมไหนใกล้สนามบินภูเก็ตครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่