เผลอ กด ออกแอป ZEPETO ทำไมเข้าไอดีเก่าๆม่ๆด้ครับ 😭

กระทู้คำถาม
ว่าด้วยเรื่องของแอปพิเคชั่น ZEPETO แอปที่แต่งตัวละครเป็นเรา อ่ะครับ
คือผมกดล็อคอินกับ Facebook และทำการสร้างตัวละคร ในแบบตัวของเราเอง
และผมก็เผลอ ไปกดเชื่อต่อกับ twitter แล้วมันก็เด้ง ออกมาที่หน้าสร้างตัวละครอีกครั้ง ผมนี่ งง เลยครับ
และพอสร้างตัวละครใหม่ มันก็กด Next เพื่อสร้างตัวละครใหม่ก็ไม่ได้ สรุปตอนนี้ ผมเล่นไม่ได้ครับ 😭😭😭 ผมพึ่งจะเติมเงิน ชื้อเหรียญในแอป เสียดายครับ
ใครรู้วิธีรบกวนตอบผมด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น