สมัครบัตร kbank ได้ passion แถม jcb platinum ปิด passion จะมีผลอะไรไหมคะ

มีเซลล์ติดต่อมา ทำบัตร kbank passion ค่ะ พอสอบถามบัตร jcb ด้วย เลยได้มาทั้ง 2 ใบ

พิจารณาแล้ว ไลฟ์สไตล์เหมาะกับ jcb platinum มากกว่า ถ้ายังไม่ activate บัตร ทั้งสองใบ แจ้งยกเลิก passion แล้วเก็บ jcb  สามารถทำได้รึเปล่าคะ และแบบนี้วงเงินจะลดลงด้วยหรือเปล่า

รบกวนพี่ๆผู้รู้ชี้แนะทีค่ะ 🙏

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 4885761

สำหรับบัตรเครดิตทุกใบเป็นการใช้วงเงินร่วมกันค่ะ กรณีไม่สะดวกถือบัตรเครดิต THE PASSION สามารถยกเลิกได้ค่ะ โดยการยกเลิกบัตรเครดิตสามารถติดต่อผ่านเจ้าหน้าที่ K-Contact Center 02-8888888 กด 50 บริการตลอด 24 ชั่วโมง หรือสามารถนำบัตรเครดิต , บัตรประชาชน ติดต่อสาขาที่สะดวกเพื่อยกเลิกบัตรเครดิตได้อีกช่องทางนะคะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น