แนะนำรีสอร์ตเชียงใหม่หน่อยค่ะ จะไปช่วงปีใหม่ ยังมีห้องพักที่ไหนราคาเบาๆเหลือว่าง 5-6 ห้องบ้างคะ

สวัสดีค่ะ พอดีจะไปเชียงใหม่ ตอนปีใหม่นี้แต่ว่ายังไมาได้จองโรงแรม อยากจะหาจองติดต่อไว้ก่อนกลัวไปถึงแล้วไปหามันจะไม่มีที่นอน😅
มีใครเป็นเจ้าถิ่น แล้วยังพอรู้ว่ามีห้องพักไหนเหลือว่าง 5-6 ห้องบ้างคะ ยิ่งใกล้ม่อนแจ่มยิ่งดีเลยค่ะ🙏🏻 รบกวนหน่อยค่ะ ขอราคาไม่แรงนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่