ใส่ถุงยางมีโอกาสท้องไหม?

กระทู้คำถาม
ประจำเดือนล่าสุดมาวันที่24ต.ค.จนตอนนี้วันที่4พ.ย.หนูมีเพศสัมพันธ์ุกับแฟนวันที่30ต.ค. วันที่11พ.ย.และวันที่20พ.ย.โดยเฉลี่ย3ครั้ง ทุกๆครั้งจะสวมถุงยางอนามัยโดยครั้งที่20ก็ใส่ถุงตามปกติแต่ครั้งนั้นที่แตกต่างคือไม่ได้ล้างอวัยวะเพศของแฟนแต่ใช้ผ้าเช็ดแทนจนแห้งและมีอะไรกันต่อรอบ2โดยสวมถุงยางอนามัย และตรวจสอบถุงยางทุกครั้งเมื่อทำภารกิจเสร็จอย่างรอบคอบหลายครั้ง วันที่27จึงซื้อที่ตรวจมาตรวจพบว่าขึ้นขีดเดียวคือไม่ท้องหนูดูจนมั่นใจอยู่เป็น10นาทีจึงทิ้งลงถุงขยะ หนูอยากทราบว่าทำไมประจำเดือนถึงยังไม่มาและมีโอกาสท้องไหมตอนนี้เครียดมากค่ะ
#ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่