เวลามองแฟนตัวเองหลับคุณคิดอะไรอยู่ในหัวบ้างครับ ณ เวลานั้น...

คิดอะไรในหัวไม่ใช่หมายถึงหยิกแก้มจูบหอมนะครับ หมายถึงมองไปแล้วคุณคิดอะไร
ส่วนตัวผมมองหน้าเค้าเวลาหลับมันเหมือนโลกหยุดหมุนเลย ความเงียบในเวลากลางคืนกับใบหน้าของเค้าเวลาหลับ
บางครั้งมันทำให้ผมรู้สึกสงสารที่เค้าต้องทำงานเหนื่อยมาทั้งวัน บางวันต้องมาเจอเรางอแง แต่เค้าก็ยังอยู่กับเราข้างๆเราตรงนี้
ผมทะเลาะกันมาไม่ว่าจะเรื่องอะไร พอผมเห็นเค้าเวลามันทำให้ผมลืมเรื่องพวกนั้นไปทันที

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่