ระหว่าง MANTIC GA-10SC กับ ENYA EAX1 อันไหนดีกว่า

มองหากีต้าร์งบ 4000 อยู่ครับ +- 200 สนใจ 2ตัวนี้อยู่ ใครเคยจับทั้ง 2 ตัวนี้แล้วช่วยแนะนำหน่อยครับว่าควรเอาตัวไหนดี
ชอบ mantic เพราะ top solid และทรงสวย แต่ enya ก็ได้ไม้อัด koa และอุปกรณ์ครบ แต่ไม่ชอบทรง om เท่าไหล่ เลยลังเลมาก

หรือมีตัวเลือกอื่นแนะนำเพิ่มได้นะครับจะรับไว้พิจารณา แต่ขออยู่ในงบนี้นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่