ตอนนี้สิ่งที่หวังจากเรียวตะ คือ

คือดีใจมากที่พี่โทนี่เลือกเรียวตะ เพราะเห็นด้วยว่าถ้าจะไปสู้ทีมอื่น มันต้องใช้ความต่างไปสู้ เพราะทีมอื่นแข็งแกร่งมากๆ ในวันนี้ไม่หวังอะไรเลย ไม่หวังว่าต้องสู้คนอื่นได้ หรือต้องชนะคนอื่น แต่หวังแค่ว่าพี่โทนี่กับเรียวตะจะทำโชว์ไฟนอลวอร์คออกมาให้ดูแล้วยิ้มได้ ไม่น่าเบื่อก็พอแล้วค่ะ แล้วก็ขออย่าให้เมนเทอร์ต้องเดินไฟนอลวอร์คคนเดียว เสียวๆ ตรงนี้ เพราะพี่ลูกเกดพูดขู่ไว้ก่อนจบ ep 555+

ปล. เสียดาย ep สุดท้าย ถ้าได้โค้ชดี เชื่อมั่นว่าทั้ง 3 คน ทำออกมาได้ดีแน่นอน เพราะเราเห็นว่าทั้ง 3 คน ที่จริงทำได้ดีเลยนะ เรื่องของการแสดงสีหน้า แต่คิวและจังหวะไม่ได้เลย เพราะไม่มีโค้ชคอยกำกับ รู้สึกแบบโคตรเซ็ง มันเหมือนสู้ไม่สุด ไม่เต็มที่ยังไงไม่รู้ ส่วนตัวดีใจที่ทีมหมูเข้า 2 คนนะ เพราะ 2 คนนี้เจ๋งจริง อยากให้เข้าทั้งคู่อยุ่แล้ว แต่ก็อยากให้แคมเปญสุดท้ายทีมโทนี่ทำออกมาให้ดีที่สุด ถึงจะไม่ชนะก็ไม่เป็นไร แต่นี่ ครึ่งๆ กลางๆ มาก บอกคุณเต้ไว้ก่อนเลยนะคะ ถ้าเอาคนนี้มาเป็นเมนเทอร์จริงในซีซั่นหน้า ขออนุญาตไม่ดูค่ะ
เพี้ยนมองบน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่