ผมไม่รู้ชื่อซีรีย์ฝรั่งเเต่ผมอยากดูมากช่ายผมที

กระทู้คำถาม
มันเป็นซีรีย์ฝรั่ง เท่าที่ผมจำได้ผมดูจากFoxไทยเมื่อประมาณ2-3ปีก่อน เนื้อเรื่องมีอยู่ว่า มึคนกลุ่มนึงอยู่กันในป่ามีกำเเพงเเละมีบ้านอยู่เเต่คนมีหน้ามีของตนเองส่วนพวกทหารจะใส่ชุดแบบลูกเสือสีน้ำตาลๆส่วนนอกกำเเพงมีตัวสีขาวๆคล้ายๆคนมีนิสัยดุร้ายเเละมีจำนวนมากพวกมันอยู๋กันในป่า#ไม่ใช่เรื่องไททัน
มันเป็นเนื้อเรื่องในอนาคตมั้งเเล้วน่าจะเกิดอะไรสักอย่างทำให้มนุษย์เหลือน้อยมาก ลืมบอกไปในเรื่องมีเทคดนโลยีเหมือนปัจจุบันเช่นปืมกลปืนไฟ รถ เป็นต้น
ผมจำได้เเค่นี้เละช่วยผมด้วยน่ะครับผมอยากดูมากๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่