มหาลัยในกรุงเทพ มหาลัยไหนบ้างที่มี คณะนิเทศศาสตร์?

ผมสนใจที่จะเรียนคณะนิเทศศาสตร์ โดยเฉพาะ ภาพยนตร์ ครับ
แต่ผมไม่รู้เลยครับว่าในกรุงเทพ มีที่ไหนที่มีคณะนิเทศศาสตร์บ้าง (นอกจาก ม.กรุงเทพ ม.ศรีปทุม...)
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

และตัวผมไม่ใช่คนรวยคนมีตังจึงพยามหาทุนต่างๆของแต่ละมหาลัยอยู่
จึงอยากให้ช่วยแนะนำมหาลัยทั้งหมดในกรุงเทพที่มีนิเทศ ทั้งม.รัฐและม.เอกชนครับ

//ขอบคุณมากๆครับ
#Dek62 #เด็ก62 เพี้ยนเสียงสูง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่