จะมีหนังโก๊ะจ๋าป่านะโก๊ะภาค4ต่ออีกมั้ยครับ??

กระทู้คำถาม
อยากจะดูหนังโก๊ะจ๋าป่านะโก๊ะ ภาค 4 ที่มีตัวแสดงตัวเดิม ต่อจากภาคโกซ่าทะลุมิติครับจะมีอีกไหมครับ
เพราะดูเเล้วสนุกสนานชอบตัวเเสดงที่น่ารักของทุกคนครับ  ทุกคู่รัก
โดยเฉพาะคู่ พี่จอมกับพี่โอสด กับพานโก๊ะ
คือทุกคนน่ารัก  อยากไห้มีภาคต่อไปครับ นี้ก้อนานแล้วที่ไม่ได้ดูภาคต่อไป คือภาคต่อจากโก๊ะซ่าทะลุมิติครับ  สนุกจริงครับ  อยากไห้มีภาคต่อไปนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview