ดูดวงให้ฟนหน่อยค่ะพอดีมีปัญหาครอบครัว

อยากดูดวง
เรื่องการงาน (เพิ่งลาออกจากงานเนื่องจากเครียดเรื่องที่บ้าน)
การเงิน (ต่อจากนี้จะเป็นไงบ้างค่ะ)
ความรัก (จะได้กลับมาอยู่เป็นครอบครัวอีกมั่ยค่ะ   แม่กับสามีทะเลาะกันแม่อยากให้เลิกกับสามีเพราะปัญหาหลายๆอย่างทั้งตัวสามีไม่ดีเองทั้งตัวเเม่อคติกับสามี)
โชคเกณฑ์เดินทาง (กำลังจะหนีออกจากบ้านเนื่องจากรู้สึกกดดัน จากความหวังดี)
จะเปลี่ยนที่อยู่เปลี่ยนที่ทำงาน  จะมีปัญหาไหมพพ่อเเม่จะว่าไงบ้าง
เกิด พฤ 19 กันยายน 2539 ปีชวด 13:20
แฟน.    อังคาร 1 2  มีนาคม 2539 ปีกุน
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่