สอบถามเรื่องไมค์โครโฟนโทรศัพท์ครับ

สัวสดีครับทุกคนผมมีคำถามจะมาถามทุกๆคนหน่อยนะครับว่าผมสงสัยว่าทำไมไมค์โทรศัพท์มือถือของผมเวลาอัดเสียงและเวลามีเสียงกลองหรือเสียงอะไรก็ได้ที่ดังกว่า 60เดซิเบล แต่เสียงมันจะแตกฟังอะไรไม่รู้เรื่องเลยอย่างนี้พอมีวิธีแก้ใหมครับ แล้ว + กับโทรศัพท์ผมทำตกด้วยครับ โทรศัพท์รุ่น Xiaomi Remi 5 นะครับ เครื่องยังมีประกันอยู่นะครับ
       ลิ้งวิดิไมล์โครโฟนของ Xiaom Redmi 5 นะครับ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แสดงความคิดเห็น
Preview