หุ่นยนต์ดูดฝุ่น Xiaomi มีเพจ หรือไลน์กรุ๊ป สำหรับสอบถามปัญหามั้ยครับ

ผมได้ซื้อหุ่นยนต์ดูดฝุ่น Xiaomi รุ่น Vacum2 มาครับจาก ชอปปี้
ก็ได้รับการบริการที่ดีจากคนขายมาก เพราะตั้งแต่วันแรก ที่ผมต่อเครื่องกับโทรศัพท์ไม่ได้
เมื่อสอบถามไปยังคนขาย คำตอบก็คือ ศึกษารายละเอียด ได้จากคู่มือได้เลย

อยากทราบว่า มีเพจ หรือมีกรุ๊ปไลน์ เฉพาะมั้ยครับ ไว้สอบถามปัญหา ต่างๆ
ตอนนี้ ปัญหาของผมคือ ตั้งแต่ซื้อมา จนปัจจุบัน ยังเชื่อมต่อกับโทรศัพท์ไม่ได้เลยครับ
ทำตามขั้นตอนแล้ว ตัวเครื่องปล่อยสัญญาณ ไวไฟ ออกมามองเห็น แต่มันไม่เชื่อมกับไวไฟ ของเรา

ตอนนี้ใช้วิธี เปิดกับปุ่ม ที่เครื่องครับ

และอีกปัญหาคือ เวลาถูกพื้น น้ำแทบไม่มีเลยครับ ลากไปมีแต่รอยน้ำเล็กๆ ซัก 2-3 ซม.
ใครเจอปัญหาแบบนี้บ้างครับ เพราะคนอื่นบอกว่า แทงค์น้ำ จะใช้ได้แค่ไม่เกิน ครึ่ง ชม.
แต่ของผม ทำงานไป 2 ชม. น้ำยังหมดไปแค่ 20% เองครับ

และน่าจะมีอีกหลายๆ ปัญหา แต่ผมคงพึ่งร้านขายไม่ได้อะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
และสัญญาว่า ต่อไปจะซื้อแต่ของไทย ที่มีบริการที่ดี ดีกว่าครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่