สงสัย ว่าทำไม พิกุล ถึงไม่เห็นฉากนี้

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

นักแสดงอินเนอร์ดีมาก ทั้งเกรท และ เก้า

แต่เราก็สงสัยนะว่าคนตายไม่นาน แล้วพระเอกกอด ร้องห่มร้องไห้ แสดงถึงความรักขนาดนั้น
ทำไมพิกุลถึงไม่รับรู้ วิญญาณไปไหนเหรอ

ผมรู้สึกว่าบทไม่สมเหตุสมผลเท่าไร ตั้งแต่ดูมา ในหลายๆจุด  แต่เชื่อว่าคนเขียนบทน่าจะเขียนสุดความสามารถแล้ว
และได้ตั้งใจเขียนออกมาเต็มที่แล้ว
จึงอยากขอเสนอแนะ ให้พัฒนาต่อไปครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
จริง มาค้งมาแค้นอะไรรรรร
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่