พัดลมใหม่เสียงดังเอี๊ยด แก้ไขด้วยตัวเองได้ไหมค่ะ

เพิ่งซื้อพัดลมโอกาว่ามาเป็นพัดลมอุตสาหกรรมหน้า 18 นิ้ว

เสียบปลั้กใช้งานพัดลมแรงดี ส่ายไม่ติดขัด แต่มีเสียงเอี๊ยดอ๊าดเวลากดส่าย เปิดเบอร์หนึ่งจะดังมาก ลองเบอร์2 /3 เสียงจะดังเบาลง

เราสามารถแก้ปัญหาได้ด้วยคัวเองก่อนไหมค่ะ. พัดลมมีประกันแต่ซื้อออนไลน์ต้องแจ้งเคลมส่งกลับคืนและรอสินค้านาน

ใครพอจะแนะนำได้บ้างค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่