เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แฟนโทมาติดสาย โดยที่ผทยังไม่จับโทสับต้องการคำตอบครับ

คือตอนนี้เรามีปันหาทะเลาะกับแฟน เพราะแฟนโทมาแต่ผมยังนอนหลับอยู่เลย โทสับก้อตกอยุ่ข้างเตียง สองวันติดแล้วครับ
โททางเฟสนะครับ ทั้งๆที่ ไม่ได้จับโทสับเลยนะครับ แฟนบอกว่าโทกี่สายก้อติดตลอด  เป้นปันหาเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่