รถตู้จากรังสิตไปนครปฐม? รบกวนหน่อยค่ะ

มีคิวรถตู้จากรังสิต (ฟิวเจอร์) ไป องค์พระปฐมเจดีย์ไหมค่ะ? พอดีเราจะพาแม่ไปเที่ยวงานองค์พระ อมยิ้ม07
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
รถตู้สายรังสิต - นครปฐม  ค่ารถน่าจะยังคง 100 บาทอยู่  
ตอนนี้คิวรถตู้สายนี้จะอยู่ที่ท่ารถตู้ต่างจังหวัด  ฝั่งตรงข้ามฟิวเจอร์รังสิต ครับ (ถ้าหาท่ารถตู้นี้ไม่เจอให้ถามจากคนแถวนั้น)  
รถจะวิ่งไปผ่านองค์พระปฐมเจดีย์แล้วไปสุดสายที่ ม.ศิลปากร นครปฐม  
ส่วนเวลากลับให้ขอเบอร์โทรไว้ก่อนเพื่อโทรไปตรงคิวรถตู้ที่หน้า ม.ศิลปากร นครปฐม ว่าจะแวะรับตรงจุดใดแถวองค์พระปฐมเจดีย์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่