คบกันแล้วเหนื่อยมากๆๆ

ขอระบายหน่อยครับ เหนื่อยใจมากๆ แฟนผมเขาเป็นคนขี้งอล คิดมาก หึง เอาแต่ใจ แล้วเวลาไม่พอใจจะชอบบล็อคทุกทางเช่น เฟส ไลน์ เบอร์โทร คือง่ายๆทางที่ผมจะง้อเธอได้คือ ตู้โทรกับยืมโทรศัพท์คนอื่น เมื่อก่อนจะปลดบล็อคหลังผ่านไป1วัน หลังๆมานี้เธอจะไม่ปลดเลย จนกว่าผมจะโทรง้อตู้ซ้ำๆๆๆ จนเขาใจอ่อน ผมรู้ว่าเขางอล และจะพูดประชดทุกครั้งก่อนจะบล็อค เขาต้องการให้ผมง้อเพื่อให้เขารู้สึกว่าผมต้องการเขาและเห็นเขาเป็นคนสำคัญ ผมง้อจนเหนื่อยจริงๆ เบื่อหน่ายกับการโดนบล็อคแบบนี้ 100กว่าครั้งได้แล้วมั้งใน8เดือน เขารักผมและผมก็รักเขามาก ผมรู้ว่าผมจะคืนดีกับเขาได้ก็ต้องใช้วิธีแบบเดิม. แต่เหนื่อยมากๆกับรักครั้งนี้ ผมเริ่มจะท้อละ รักที่แท้จริงแทบไม่ต้องเหนื่อยด้วยซ้ำแต่รักครั้งนี้ของผมเหนื่อยสุดๆ จะตัดใจจากเขาก็ไม่ได้เพราะยังรักอยู่และรู้ว่าเขาอยากให้ผมง้อมากๆเช่นกัน ผมแค่มาระบายเพราะไม่รู้จะทำยังไงให้เขาเลิกนิสัยบล็อคสักที เบื่อสุดๆจนต้องมาระบายในนี้ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่