เรียนครูพละอุบลแล้วต้องได้เรียนเนื้อหาอะไรบ้าง

สวัสดีคะคือตอนนี้หนูอยู่ม.6อีกไม่กี่เดือนก็จบแต่ยังกังวนเรื่องเรียนต่อในใจอยากเรียนพละแต่ไม่ค่อยเก่งพละแต่ก็สนุกที่ได้เรียนค่ะแต่กลัวเวลาที่เข้าไปเรียนจะทำเรียนไม่เก่งเลยอยากรู้ว่ามีเนื้อหาอะไรบ้างคะที่ต้องเรียนปี1-5 ช่วยแนะนำทีคะ และตอนที่เรียนเขาให้ผู้หญิงสอบแบบที่ผู้ชายเลยไหมและเวลาไปสัมภาษณ์จะถามประมาณไหมบ้างค่ะ....ขอบคุณล่วงหน้าคะรุ่นพี่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่