เดินทางจากหมอชิตไปม.กรุงเทพธนบุรีต้องไปยังไงครับ

ขอสอบถามเพื่อนๆพี่ๆน้องทุกคนนะครับ

พอดีน้องชายจะไปสอบตำรวจวันอาทิตที่จะถึงนี้ละได้ไปสอบที่ม.กรุงเทพธนบุรีครับจะนั้งรถไปลงหมอชิต
เลยอยากจะทราบว่าจะต้องเดินทางด้วยวิธีไหนบ้าง ต่อรถสายไหนไปลงที่ไหนขึ้นต่อที่ไหนจนไปถึงม.กรุงเทพธนบุรีครับ

ละขากลับหลังสอบเส้ตจากม.กรุงเทพธนบุรีจะไปbtsหมอชิต ต้องขึ้นรถสายไหนไปลงที่ไหนต่อด้วยสายไหนจนถึงbtsเลยครับ

****รบกวนหน่อยนะครับสามารถบอกได้ทั้งรถตู้และรถเมย์ได้เลยนะครับ****

*******************ขอบคุณมากๆนะครับ**********************
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่