เงินที่ได้จากการพนัน!! เงินร้อน!

กระทู้คำถาม
เราได้เงินจากการพนันออนไลน์มา เเล้วเราพยายามห้ามใจจะไม่เล่นทำได้อาทิตย์เดียวเเต่วันนี้ เหมือนอยากเล่นมากๆๆ ใจนึงก็อยากเล่นใจนึงก็กลัวจะคืนมันไปอีก เราควรจะทำยังไงดีคะ  เราหยุดเล่นมาอาทิตย์นึงเเล้วเเต่วันนี้อยู่ดีดีก็อยากเล่นขึ้นมา นี่เหรอของคำที่ว่าเงินมันร้อน ตอนนี้กระวนกระวายยังไงไม่รู้คะ แบบอยากเล่นให้ได้ เราจะทำไงดีคะให้ควบคุมจิตใจ ตัวเองได้ไม่ให้เงินมันไปจากเรา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่