เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

จากตัวอย่าง แคมเปญหน้าคิดว่าเข้าทางใคร มาวิเคราะห์กันค่ะ

จากที่ดู คือน่าจะเป็นถ่ายวิดีโอ มีแอคชั่น เจ็บตัวหน่อยๆ
ที่สำคัญ!!! ต้องถ่ายกับ ปู ไปรยา !!!!!!
คิดว่าคนชนะต้องมีเคมีเข้ากับปูพอสมควรและที่สำคัญคือปูสวยมาก
มาเริ่มที่ทีมซอนย่ากันก่อนเลย คิดว่าเข้าทาง ลูอิส แอนดี้ ค่ะ เพราะเหมือนตัวอย่างก็ทำได้ดี ที่สำคัญมีความเป็น man เคมีน่าจะเข้ากับปูได้อยู่ ส่วนคัทจังคิดว่าก็ยังไม่ใช่แคมเปญของนาง
ทีมหมู ถ้าชนะต่อกันเป็นครั้งที่ 4 ก็เอามงไปเถอะ ก็ต้องมาดูว่า ป๊อปปี้ จะใช้สเน่ห์ของเขา และสกิลการแอคติ้ง พาทีมชนะได้อีกครั้งหรือไม่ ส่วนน้องคิมก็ต้องมาดูว่าเข้ากับปูหรือป่าว อาจจะดูเด็กไป5555 บอม ฟิล์ม ก็ลุ้นๆ ถ้าขึ้นมาเป็นตัว top ของทีมอีพีนี้ทีมหมูก็ลำบากละ แต่คิดว่าคงไม่555
ทีมโทนี่ จากตัวอย่าง ดูเหมือน แบงค์ จะมีปัญหา เพราะแคมเปญต้องใช้พลัง ความแข็งแรงมาก หมูหยองลุคก็ไม่แมน คงต้องลุ้นกับวิลเลี่ยม คิดว่าต้องเป็นฮีที่ได้กลับมา
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ปล. ปู ไปรยา มา ลูกค้าน่าจะเป็น comfort เจ้าเก่า
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่