แหล่งขายส่งแคคตัสราคาถูก มีที่ไหนแนะนำบ้างไหมคะ

เปิดร้านขายต้นไม้ค่ะ
อยากได้แคคตัส กุหลาบหิน ฮาโวเทีย
มาลงขายในร้านดูค่ะ แต่ไม่ทราบแหล่งที่ขายส่ง
ซื้อยกลัง ยกถาด 100-200 ต้น ประมาณนี้ค่ะ

ใครทราบ พอจะแนะนำได้บ้างไหมคะ ?
จขกท.อยู่จังหวัดชลบุรีค่ะ ขอพิกัดไม่เกินจังหวัดใกล้เคียง
ไปรับของเองได้ค่ะ เช่น กรุงเทพ ระยอง จันทบุรี ฉะเชิงเทรา
หรือถ้าจะเป็นจากสวนอื่นที่สามารถส่งทางขนส่งให้ได้
ก็ยินดีมากเลยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่