น้ำตาลเรื่องประกาศิตกามเทพสวยมากจริงๆ

ตอนแรกๆน้ำตาลทำให้คนเกลียดได้ด้วยคาแรคเตอร์คุณหนูขี้วีน ขี้เหวี่ยง ใช้เงินแก้ปัญหา แต่พอได้รับความรักและความดีจากเหมันต์เธอก็เปลี่ยนไป กลายเป็นคนอ่อนโยนแต่ไม่อ่อนแอ ยังคงความสตรอง แต่น่ารักน่าเอ็นดูเหลือเกิน ฉากมุ้งมิ้ง ดราม่า เวลาเขินก็น่ารักเล่นเป็นธรรมชาติเหมือนไม่ได้แสดงเลย สวยทุกฉากที่ออกเสื้อผ้า หน้าผมคือดีมาก จริงๆชมไปหลายรอบแล้วแหละแต่สวยจริงๆขออวยหน่อย ดีใจกับเรตติ้งด้วยค่ะ จันทร์หน้าตอนจบอย่าลืมดูกันนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่