หาหอพักแถวสาทร mrt ลุมพินี หรือ ซอยสวนพลู

สวัสดีค่ะเพื่อนๆพี่ๆชาวพันทิพ
พอดีว่าได้ฝึกงานที่ตึก smooth life tower แล้วต้องหาทีพักอยู่ค่ะ ไม่เคยอยู่หอพักเลยอยู่บ้านมาตลอด บ้านอยู่นนทบุรีด้วย
อยากให้พี่ๆเพื่อนๆช่วยแนะนำหอพักแถว mrtลุมพินี สาทร หรือระแวกนั้นในราคาไม่แพงมากได้ไหมคะ
ไม่มีเมทด้วยไม่มีคนหารเลย ดูในเว็บต่างๆแล้ว 8000 up ทั้งนั้นเลย ;__;

ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ หัวใจ
แสดงความคิดเห็น