ถามคนใช้ Xiaomi Mi Roborock S50 Robot Vacuum Cleaner 2 เรื่องสีของเครื่องค่ะ

เรากำลังจะสั่งตัวนี้ ชอบสีขาว แต่เห็นรีวิวคนนึงใช้มาปีนึงขอบเป็นรอยเยอะมากดูสกปรกไปเลย

เราไม่เห็นของจริงเลยไม่ทราบว่าขอบกันชนทำด้วยวัสดุอะไร ปกติทำความสะอาดยากมั้ย หรือจริงๆมันทำความสะอาดให้เหมือนใหม่ได้ แค่รีวิวนั้นไม่ได้ทำหรืออย่างไร แล้วก็ถ้ามันสกปรกเป็นรอยไม่แน่ใจว่ามีขาย spare parts ตรงนี้แยกหรือเปล่าหรือติดมากับตัวเครื่องเลย

ยังไงรบกวนคนที่ใช้มานานแล้วมาแชร์หน่อยได้ไหมคะว่าสีขาวใช้ๆไปมันเป็นยังไง ขอบคุณค่า
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่