เอ่! มีดราม่า CL กับน้อง Jennie เหรอครับ

กระทู้คำถาม
เมื่อเช้าเห็นข่าวจากเฟชแว้บๆ มีดราม่าไรกันอะคร้บ ระหว่าง CL กับ Jennie ทั้งที่อยู่ค่ายเดียวกันอะคับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 5
เราว่าที่เจ้าของกระทู้มาถาม เพราะสงสัย หากทราบ อาจจะต้องบอกเล่าให้ จขกท รู้ที่มาที่ไปนะคะ
ดีกว่าซุกใต้พรม ถ้าไม่ได้ตั้งใจดราม่า ก็ดูออก เห็นๆกันอยู่

เท่าที่เห็นผ่านๆ เหมือนวันที่เพลง Solo ปล่อย จะเป็นช่วงที่เป็นวันเกิดดาร่าพอดีหรือเปล่าไม่แน่ใจนะคะ แต่คาบเกี่ยวกับมีแฟนๆ เมนชั่นหา CL เกี่ยวกับเพลงของเจนี่ คือส่งไปเยอะมาก จนหลายคนเห็นยังรำคาญแทน CL

CL เลย ทวีตว่า +udontsendrabbitstokillatiger+

ซึ่งบางคนก็ตีความไปว่า CL หมายถึงแฟนๆของเจนนี่หรือเปล่า แต่บางคนก็บอกว่าหมายถึง rabbit dara ต่างหาก

สุดท้ายแล้วเราก็ไม่รู้ว่าCLหมายถึงอะไรกันแน่ แล้วแต่คนจะตีความ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่