ขอคำแนะนำครับ ท่านใดมีประสบการณ์การสัมภาษณ์งานที่ Sekisui Specialty Chemicals (Thailand) Co., Ltd.

ขอคำแนะนำท่านใดมีประสบการณ์การสัมภาษณ์ที่ Sekisui Specialty Chemicals (Thailand) Co., Ltd. นิคมอุตสาหกรรมมาบตาพุด จ.ระยอง บ้างครับ

อยากขอรบกวนสอบถามในเรื่อง
1. เรื่องข้อสอบ มีทดสอบหรือข้อสอบเป็นยังไงบ้างครับ ออกในด้านอะไรบ้างครับ
2. เรื่องการสัมภาษณ์  มีอะไรที่ต้องเตรียมตัวเป็นพิเศษไหมครับ

ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ปล.สำหรับท่านใดที่ทำงานในบริษัทแห่งนี้ พอจะบอกได้ไหมครับว่า สวัสดิการเป็นอย่างไร ผมหาข้อมูลแล้วแต่ไม่พบครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่