Game launcher และ Game tool จะโหลดและใช้ได้บนJ7 prime(Android Oreo 8.1) ตอนไหนครับ

กระทู้คำถาม
คือผมปกติจะใช้ตัวGame launcherและGame tool ที่เป็นไฟล์apkมาลงเนื่องจากมันไม่มีให้โหลดแบบปกติ มันก็ยังใล้ได้ปกติ(ตอนNougat7.0) ตอนเช้ามีอัพเดท Android Oreo 8.1 มาผมก็อัพๆตามปกติ แต่พอมาใช้Game LauncherกับGame tool มันก็ใช้ไม่ได้มันก็Has Stoppedไป
อยากจะรู้ส่ามีทางแก้ไขไหมครับ
และมีให้J7primeโหลดตามปกติผ่านGalaxy app ได้ตอนไหนครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่