เพื่อนๆ รอชมผลงานเรื่องไหน ของ ปันปัน สุทัตตา มากที่สุดคะะะ????

ปีนี้

Wolf เกมล่าเธอ

ปีหน้า

โฮะ แฟมิลี่

เรื่องที่ขอจากฟ้า

One Night Steal

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
รอชม Wolf เกมล่าเธอครับ

พล็อตน่าสนใจมาก
ได้ไปถ่ายทำต่างประเทศด้วย ภาพก็สวยมากครับ
โดยเฉพาะผู้กำกับ ณัฐพงษ์ มงคลสวัสดิ์
ชื่อนี้การันตีคุณภาพ เป็นผู้กำกับที่ทำงานออกมาดีมากครับ เรื่อง Secret Seven เธอคนเหงากับเขาทั้งเจ็ด เป็นซีรี่ส์วัยรุ่นที่น่ารัก สดใส ที่ชอบมากที่สุดแล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่