ปกติมือถือจากโรงงานที่นำมาขาย จะติดฟิล์มมาให้เลยใช่ไหมครับ?

คือผมซื้อมือถือซัมซุง จาก Lazada อะครับ?! ผมอยากทราบว่าปกติเขาติดฟิล์มกันรอยมาให้เลยหรือป่าวครับ?

ถ้าใช่... มันไม่ได้เป็นฟิล์มกระจกใช่มั้ยครับ? สามารถกันหน้าจอเเตกได้ไหม?

ถ้ากันหน้าจอเเตกไม่ได้ ผมควรซื้อฟิล์มกระจกมาใส่ทับเลยไหมครับ หรือต้องเปลี่ยนกับฟิล์มจากโรงงาน เพราะมือถือเครื่องเก่าก็เปลี่ยนมาใช้เเบบกระจกครับ นานเเล้วจำไม่ได้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่