+ตามหาแหล่ง เรียวกัง ออนเซ็น ธรรมชาติ ไม่ไกลจากโตเกียว+

สวัสดีชาวพันทิปทุกท่านครับ

เนื่องจากเจ้าของกระทู้มีแพลนจะไปเที่ยวญี่ปุ่นในช่วงเดือนกุมภาพันธ์ ปีหน้านี้ อยากจะรบกวนเพื่อนๆ ขอข้อมูลเรื่องที่พักเรียวกัง ที่มีออนเซ็นในที่พัก หรือ แนะนำบ่อออนเซ็นธรรมชาติ ที่ไม่ไกลจากโตเกียวหน่อยครับ ขอที่เดินทางไม่ยากเกินไปจากสนามบินนาริตะนะครับ เนื่องจากผมแพลนเที่ยวออนเซ็นในวันแรก และเดินทางต่อไปยังโตเกียวต่อครับ

ขอบคุณทุกท่านมากครับๆ อมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่