รถมือสอง LANCER 1.6 GLX CNG M/T 2011 ยังน่าเล่นอยู่ไหม?

สวัสดีค่ะ พอดีแฟนเราอยากได้รถมือสองสักคัน ไว้ขับกลับบ้าน พี่ที่ทำงานเลยแนะนำไปเต๊นท์ที่พี่เขาเคยออก เมื่อวานพี่เขาพาไปดูรถที่เต๊นท์ตั้ม พีพีคาร์ ออกรถใช้เงิน 9 บาท  แต่แฟนเราเงินเดือนแค่ 9,000 ต้องออกที่ผ่อนเดือนละ 4,xxx มีคันเดียวที่เซลล์แนะนำว่าถ้าออกก็จะผ่าน คือรุ่น LANCER 1.6 GLX CNG M/T ปี2011 ราคารถ 209,000 ผ่อน 4,xxx/6ปี  ไมล์วิ่ง 232,141 km  ตอนนี้แฟนเราจองรถคันนี้ไว้แล้ว ในโปร 99 บาท นัดทำสัญญาวันพรุ่งนี้ เราเลยอยากขอคำแนะนำท่านผู้รู้ ช่วยแนะนำทีว่า  รถอายุ 7 ปี วิ่งมาขนาดนี้ เราควรให้แฟนไปต่อหรือพอแค่นี้คะ? รบกวนด้วยค่ะ 🙏🙏
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่