อาม่าหนูขอโทษค่ะ เก็บฉากนี้ไว้ดูอีกนานๆ นึกว่าดูฝีมือนักแสดงในหนัง กู๋เมธคุณหลุดพ้นแล้วไหว้ค่ะ ร้องไห้ตามภัสสร

ไม่มีคำบรรยาย นี้คือฝีมือที่อยากเห็น
ในงานละครบ้านเรา คาราวะฝีมือเทพ
คู่ขวัญของฉันในอดีตค่ะ ร้องไห้ตาม
เลย ฉากนี้ถ้าไม่ใช่การกำกับแบบนี้
จะเห็นงานที่คนจะเล่นใหญ่ และฟูมฟาย
จนไม่เชื่อ การปล่อยวาง อภัย เห็นรอยยิ้ม
ในใจกู๋เมธแล้วค่ะ ยอมเลยค่ะ ภัสสรคุณ
ร้องให้แบบดูซีนนี้กี่ครั้งก็ร้องไห้ตามค่ะ

นี้มันฝีมืออย่างกับช็อตซีนในหนังเลย
เห็นฉากวันนี้ซีนนี้ นำชายหญิงพี่แท่งพี่แหม่ม
ได้รางวัลในใจหนูไปแล้วค่ะ รางวัลจริงช่างมัน
5555 เห็นได้จากเฮียอี้มาแล้วกว่าจะได้รางวัล
จากเขามาได้หนึ่งตัว มันยากนัก

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่