ปริ้นกระดาษโฟโต้ขนาด10*15ยังไงครับ?

คือพึ่งซื้อเครื่องปริ้นมาใหม่ครับแล้วได้ของแถมเป็นกระดาษโฟโต้ขนาด10*15cmปัญหาคือลองปริ้นแล้วทำไม่ได้ครับTT ลองทำตามคู่มือแล้วก็ไม่ได้ครับ
ตัวเครื่องปริ้นรุ่นhp lnk tank wireless 415นี้ครับวอนผู้รู้ช่วยตอบทีครับขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview