ค่าแรงปูกระเบื้องผนัง ปัจจุบันนี้อยู่ที่ตารางเมตรละกี่บาทครับ

อยากทราบค่าแรงปูกระเบื้องผนังช่วงนี้หน่อยครับ
อยากปูจากพื้นชนใต้คานเลยครับ ความสูงประมาณ 2.55ม.
พื้นที่ผนังทั้งหมดประมาณ 40ตรม.
(กระเบื้องแผ่นใหญ่อย่างน้อย 30x60ซม. ครับ)

ทราบมาว่าค่าแรงปูผนังแพงกว่าค่าแรงปูพื้นพอสมควรเลยใช่มั้ยครับ
มีใครพอจะทราบราคาของปัจจุบันรบกวนแจ้งทีนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่