อ.สึงูมิ โอบะ(คนแต่งเรื่อง Death note กับ Bakuman) เขาจะมีการ์ตูนเรื่องใหม่ไหมครับ

ผมติดตามผลงานเขาทั้ง 2 เรื่องเลย สนุกมากๆ เป็นคนนักเขียนที่ผมชอบมากๆคนนึงเลย ยิ่งพอได้ลายเส้นของ อ.ทะเกะชิ โอะบะตะ เป็นอะไรที่แจ่มแมวมาก เลยอยากรู้ว่าเขายังเขียนการ์ตูนอยู่ไหม search ชื่อเขาในเน็ตก็บอกว่าใช้ชื่อปลอม หาข้อมูลไม่ค่อยได้ รบกวนใครรู้ข่าวคราวช่วยบอกกันหน่อยครับ อยากให้มีอีก
ปล.อยากเห็นเขาแจมกับ อ.มุราตะ(One Punch Man) ผมก็ชอบลายเส้นคนนี้มากๆเหมือนกัน555
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่