รบกวนคนใจดีดูดวงให้หน่อยค่ะ ทุกข์ใจจริงๆ

รู้สึกว่าชีวิตตัวเองมีปัญหามาหลายปีแล้วค่ะเรียนยังไม่จบเพราะมีปัญหาส่วนตัว หนี้สินภาระทางบ้านเยอะ ช่วงนี้พ่อก็มาล้มป่วยต้องผ่าตัดไม่รู้จะหาเงินที่ไหน การงานก็ไม่มั่นคง อยากรู้ว่าจะมีโอกาสลืมตาอ้าปากกับเขาได้ไหม จะปลดหนี้ได้หรือเปล่า
ปล. ถ้าเสี่ยงดวงซื้อล้อตเตอรรี่จะมีโอกาสถูกกับเขาบ้างหรือเปล่าคะ

เกิดวันจันทร์ 23 เดือน มีนาคม 2535 ช่วงเวลา ตีสี่ถึงหกโมงเช้า ขออภัยค่ะจำไม่แม่น
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่