อยากรู้ทรงผมของNellในซีรี่ย์ the haunted of hill house

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คลิปอาจมีการสปอยนะคะ ขออภัยด้วยค่ะ ใส่รูปไม่ได้

มีใครทราบชื่อทรงนี้มั้ยคะ อยากทำมากเลย แต่ไม่รู้ต้องบอกช่างว่ายังไง รู้สึกมันให้ความธรรมชาติดี ไม่ตรงทื่อๆ ใครมีแหล่งร้านทำผมช่วยบอกราคาให้ทีนะคะ อยากทำทรงนี้ ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview