ทำไมนิสสัน ลิสซิ่ง ทำไมรู้ผลช้าจัง

กระทู้คำถาม
คือผมส่งเอกสารไปวันอาทิตย์กับไฟแนนซ์ เขามาขอดูที่ทำงานและที่บ้าน แล้วผ่านมาเมื่อวานผมโทรไปถามเซลล์ว่า
ผม.ทำไมนานรู้ผลจัง
เซลล์.ระบบล้มค่ะพี่ของทางไฟแนนซ์
ผม.อ่อครับ
เซลล์.รอดูพรุ้งนี้นะค่ะ
วันนี้ผมเช็คกับไฟแนนซ์โดยตรง...เขาบอกว่าเอกสารสำเนาผมถ่ายมืดไปผมแก้ใหม่แล้ว...รอศูยน์ใหญ่โทรมาครับ.....เซงมากๆกับไฟแนนซ์นี้มีอะไรไม่แจ้งบอก...ต้องให้โทรตามเอง....
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่