เขื่อนปากมูล

* อ่านมาก็นานแล้วแต่เพิ่งตั้งกระทู้ครั้งแรกผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ *

สวัสดีครับ ผมเรียนอยู่ในหลักสูตร วศ.โยธา ได้รับมอบหมทยงานเกี่ยวกับการนำเสนอเกี่ยวกับ “ เขื่อนปากมูล “ ครับแต่เท่าที่ผมหาข้อมูลเจอเนื้อหาที่เกี่ยวกับหลักการทางวิศวกรรมโครงสร้าง และธรณี น้อยมากส่วนมากจะเกี่ยวกับประเด็นขัดแย้ง และข้อมูลในเว็บอ้างอิงทั่วไปก็มีแต่เรื่องเกี่ยวกับการเมืองพื้นที่และด้านอื่น ๆ ที่ไม่เกี่ยวข้องกับหลักทางวิศวกรรมโครงสร้างฐานล่าง และธรณีวิศวกรรมสักเท่าไร

เลยอยากขอความช่วยเหลือข้อมูลในด้านนี้ด้วยครับ แต่หากผมหาไม่ละเอียดถี่ถ้วนดีรบกวนขอวาร์ปเนื้อหาอ้างอิงข้อมูลด้วยครับ ขอบคุรครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่